Thứ Tư, 27/09/2023 12:09
Cơ quan Đảng uỷ khối Doanh nghiệp tổ chức chương trình Đêm hội trăng rằm năm 2023
Trong không khí Tết Trung thu rộn ràng khắp mọi miền đất nước, tối ngày 27/9/2023, Cơ quan Đảng uỷ khối Doanh nghiệp tổ chức chương trình Đêm hội trăng rằm năm 2023 cho các cháu thiếu niên, nhi đồng là con của cán bộ, công chức, người lao động Cơ quan Đảng uỷ Khối.
Cùng dự chung vui với các cháu có đồng chí Phan Thị Hoan - Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Bí thư Đảng ủy Khối Doanh nghiệp; đồng chí Trần Quang Hoà - Phó Bí thư Thường trực, Bí thư Chi bộ; đồng chí Ngô Đình Viện - Phó Bí thư, Chủ tịch Công đoàn Cơ quan; các đồng chí cán bộ, công chức, các bậc phụ huynh và đặc biệt là sự háo hức đón chờ của tất cả các bạn nhỏ.
Đêm hội khai mạc bằng những tiết mục văn nghệ hát, nhảy tập thể, nhảy hiện đại đến từ các bạn nhỏ. Tuy chưa được tập duyệt với nhau nhiều, nhưng các bạn đã phối hợp rất ăn ý để tạo nên một chương trình văn nghệ rất đặc sắc, vui tươi.
Các bạn nhỏ vô cùng háo hức với các phần trò chơi đố vui có thưởng
Nhân dịp này, Cơ quan Đảng ủy Khối đã có những phần thưởng tặng cho các em là học sinh có thành tích xuất sắc trong năm học 2022 - 2023 và tặng quà nhân dịp Tết Trung thu năm 2023
Chương trình Đêm hội trăng rằm, vui Tết Trung thu là hoạt động thường niên, nhằm tạo sân chơi lành mạnh cho các cháu thiếu nhi và tạo không gian giao lưu gắn kết cho các gia đình trong Cơ quan Đảng uỷ Khối.
Kết thúc chương trình, các đồng chí Thường trực Đảng uỷ Khối, các bậc phụ huynh đã chung vui phá cỗ trăng rằm cùng các bạn nhỏ.
Thương Thương